Ofimar gasar ita ce sabuwar alkiblar ci gaban kamfanin

Ranakun hutu na shekara, manyan kamfanoni sun gabatar da gidan wanka na fifiko sun fara yaƙin farashi, amma tare da kasuwa ƙirar ƙirar masu ƙwarewa, masu amfani da hankali don siyan kamfanoni da yawa a cikin yaƙin farashi bai cimma nasarar da ake buƙata ba, gasar farashi ba ta da fa'ida, kuma a cikin zurfin darajar kayayyakin hakar ma'adinai, kamfanoni na iya zuwa gaba, ƙimar gasa ita ce sabuwar alkiblar ci gaban kasuwancin gidan wanka.

Na farko, kawar da Tunanin Tunani don zama yaƙin yaƙi

Brandsarin samfuran da ke ƙarƙashin tsabtace yanayin masana'antar gaba ɗaya sun rasa ci gabanta, wanda aka rufe a cikin farashin yaƙi aljannu na kamfanonin bahaya suna cikin nishaɗi. Koyaya, daga kowane ɓangaren bayanan tallace-tallace na masana'antar tsafta, yaƙin farashi da alama ba shi da tasiri. Kasuwa masu keɓe bandaki a kasuwa sun dawo da hankali don sake tunanin ci gaban gaba.

Suna da halin ko-ta-kwana, ko ƙarfin hali, ta fuskar mahaukaci a ci gaban titin masana'antar tsabtace jiki, hagu, ko yanzunnan duk kasuwancin gidan wanka ya zama mafi mahimmancin zaɓaɓɓun zaɓi. Koyaya, akwai nau'ikan kayayyakin tsaftace tsafta da yawa waɗanda suka zaɓi zaɓi, canza ƙima daga farashin, don zama ɓangare na sabon shugabanci na cigaban kasuwancin gidan wanka.

Na biyu, ƙimar samfuran da ke amfani da kayan masarufi

Daga zaɓin mai amfani, yawancin farashin masu amfani suna ba da hankali sosai kodayake suna da ƙarancin ƙarfi, amma har yanzu akwai ƙungiyoyi waɗanda ba za su sayi farashi azaman gidan wanka na ma'aunin ma'auni ba. Don faɗi cewa ƙimar samfuran a nan, ingancin abun cikin samfurin masu amfani ne masu rauni, yayin da samfuran masu tsada-tsada, masu amfani a cikin tsarin siye ba da gangan za su nuna babbar alamar tambaya a cikin tunani ba, don haka samfura masu ƙarancin farashi iya tabbatar da inganci. A bayyane yake, ƙimar farashin ba ta zama mabukata don siyan samfura mafi ƙarancin yanke shawara ba.

A hankali ƙara matakin amfani na wannan lokacin, mutane da yawa suna zaɓar samfurin abubuwan don la'akari fiye da farashin kawai. Musamman don irin waɗannan nau'ikan samfuran samfuran gidan wanka, musamman, ya zama ba kawai bukatun masu amfani bane, har ma da canje-canje a cikin tunanin amfani.

Kamfanonin gidan wanka sun kasance ba tare da wani ƙoƙari ba don bincika bukatun masu amfani da masu amfani, daga kasuwa ta gabatar da sababbin kayayyaki, za mu iya ganin wasu alamu. Gidan wanka mai wankan ruwa, gidan wanka mai kaifin baki, gidan wanka, da dai sauransu. Manufar kirkirar mutum don kaddamar da sabbin kayayyaki ga dukkanin masana'antar tsafta tana kara mahimmancin karfi. Zaɓin masu amfani a cikin gidan wanka ma ya bambanta, kuma yana da sauki.

Lokacin da tafarkin cigaban kasuwancin gidan wanka ya canza daga farashin, ci gaban alamomin shima zai zama canje-canje, wanda zai dace da bukatun masu amfani da ra'ayoyi, kamfanonin tsabtace muhalli kawai daga mahangar mabukaci, don samar da samfuran da aka fi so a cikin su oda don samar da shirye-shiryen siye. Sabili da haka, kamfanoni dole ne koyaushe su daidaita da bukatun masu amfani da gidan wanka na masu amfani da su, waɗanda aka gabatar don saduwa da samfuran masarufi da kuma kafa fa'idodi a cikin gasar ta gaba, don samun dogon lokaci.


Post lokaci: Jul-08-2019